ntssvn.com ntssvn.com ntssvn.com

Phân phối bộ chuyển đổi Converter quang điện NETLINK HTB-GM-03, HTB-1100S, bút soi quang NF-903 chính hãng

Máy tính - Phần mềm -> Thiết bị mạng - Nơi rao : Toàn Quốc - Ngày : 10/01/2018 View : 48

BỘ CHUYỂN ĐỔI CONVERTER QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GM-03 1000MBPS XA 100KM

  • Giá 950.000 VNĐ
Bộ chuyển đổi Converter quang <a href='https://youtu.be/AQba8y3HnyY' target='_blank'>điện</a> NETLINK HTB-GM-03 1000Mbps xa 100Km

Bộ chuyển đổi quang điện HTB GM03 1000Mbps được Phân phối bởiCTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-gm-03 1bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-gs03-1000mbps-xa-100km (2)

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Multi-mode Hexin HTB-GM-03

HTB-GM-03 netLINK 10/100M/1000M Multi-mode Fiber Optic Ethernet Media Converter

Description

netLINK Series Gigabit Fiber Converter can convert Optical-Electric Ethernet signals between 10/100/1000M UTP interface (TX) and 1000M optical fiber interface (FX). The traditional 10/100/1000M gigabit Ethernet can be extended to the distance of 100km through optical fiber link. The performance and quality of the products are excellent because of adopting latest Gigabyte IC from USA and Taiwan. 6 Group LED indicated lights could fully monitor the working conditions of converters. It is easy for users to observe and?diagnose the failure of converters.

Feature

  • Auto negotiation function allows UTP ports to auto select 10/100/1000M and Full Duplex or Half Duplex.
  • UTP port supports MDI / MDI-X auto crossover.
  • Supporting the max 1536 byte Ethernet packet
  • Supporting flow control
  • Adopting internal power supply

Specification

  • Operating standards: IEEE802.3z/AB 1000Base-T, 1000Base-SX/LX
  • MAC address table:4K
  • Data Buffer:256K
  • Connector:
    • UTP: RJ-45, 10/100/1000Mbps
    • Fiber: SC,1000Mbps
  • Cable:
    • UTP: Cat 5e or Cat 6 (the max distance up to 100m)
    • Fiber (multimode): 50/125, 62.5/125μm (the max distance up to 550/224m)
    • Fiber (singlemode): 8.3/125, 8.7/125, 9/125μm (the max distance up to 100km)
  • Flow Control
    • Full Duplex: IEEE802.3x flow control
    • Half Duplex: back pressure flow control
  • Power: AC110-240V to DC5V; DC 48V to DC5V.
  • Ambient temperature: 0 ~ 50℃
  • Storage temperature: -40 ~ 70℃
  • Humidity: 5% ~ 90%
  • Dimensions: 40 (high) x 110 (width) x 140 (length) mm

Order Information

TypeFiber typeConnectorWavelengthTX powerSensitivityMax.distanceLink Budget
HTB-GM-03-2KMmultimodeSC850nm-10~-3dBm-18dBm550m8dBm

Bộ chuyển đổi Converter quang điện NETLINK HTB-GM-03 1000Mbps xa 100Km

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được Phân Phối bởi: CTY CP Giải Pháp Mạng & Truyền Thông ANC (ANNAMCOMPUTER)

WebSite: http://phukienmang.vn/

ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN

ĐT: 024. 37759402 - 092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------


BỘ CHUYỂN ĐỔI CONVERTER QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-1100S 25KM

  • Giá 600.000 VNĐ
Bộ chuyển đổi Converter quang <a href='https://youtu.be/AQba8y3HnyY' target='_blank'>điện</a> Netlink HTB-1100s 25km

Bộ chuyển đổi quang điện HTB-1100s được Phân phối bởiCTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-1100s-25km (2)

Netlink HTB-1100s là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 100BASE-TX. Truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 25Km.

bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-1100s-25km (4)bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-1100s-25km (1)

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-1100s  KÉO DÀI 25KM.

Converter quang điện là gì?

  • Bộ chuyển đổi quang điện là một thiết bị có chức năng chuyển tín hiệu quang thành tín hiệu điện và ngược lại. Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100s.
  • Bạn có 2 hay nhiều mạng nội bộ (LAN) ở cách nhau vài trăm mét hay vài km và bạn muốn kết nối chúng lại.
  • Tập trung Camera được lắp trong toàn bộ khu nhà, nhà máy, phân xưởng tập trung về trung tâm. Khoảng cách xa mà cáp mạng (cáp đồng xoắn đôi) không thể kết nối được.
  • Do vậy mà việc sử dụng converter quang điện để kết nối dữ liệu là không thể thiếu.

Converter quang điện hoạt động như thế nào?

  • Trên bộ chuyển đổi quang điện có 2 giao diện truyền dẫn. Một là giao diện quang với chuẩn tiếp xúc hay được sử dụng nhất là chuẩn SC, giao diện còn lại là điện chuẩn RJ45.
  • Converter quang điện hoạt động ở tầng vật lý (Physical layer) theo mô hình OSI.
  • Ta xét về quá trình chuyển tín hiệu điện thành tín hiệu quang:.
  1. Đầu tiên Converter quang điện nhận tín hiệu điện trên sợi cáp đồng xoắn đôi ( cáp CAT5, CAT-5e, CAT-6..).
  2. Thông qua cổng RJ45 sau đó được chuyển đổi thành tín hiệu quang rồi truyền đi trên sợi cáp quang đến hệ thống mạng bên kia.
  • Việc chuyển đổi quang sang điện và ngược lại là “trong suốt” nó không can thiệp vào gói dữ liệu tiếp nhận và truyền đi.

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-1100s 25km

  • Netlink HTB-1100s là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 100BASE-TX. Để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 25Km.
  • HTB-1100s được thiết kế để sử dụng với cáp quang Multimode dùng trong kiểu kết nối chuẩn SC. Làm việc ở bước sóng quang 1310nm.
  • Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố.

CÁC ỨNG DỤNG CONVERTER QUANG ĐIỆN VÀO THỰC TẾ
– Kết nối 2 hay nhiều mạng nội bộ (LAN) sử dụng trên nền cáp quang, dùng 02 sợi quang.
– Kết nối mạng internet cáp quang sử dụng Converter quang và modem internet
– Kết nối hệ thống camera giám sát ở khoảng cách xa.
– Kết nối hệ thống truyền dẫn đa chức năng diện rộng


BÚT SOI QUANG NF-903 CHÍNH HÃNG NOYAFA

  • Giá 1.350.000 VNĐ
Bút soi quang NF-903 chính hãng Noyafa

Bút soi quang NF903 được Phân phối bởiCTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 04. 37759402 – 092.320.5555

544193_1588754894779588_6316338871577676205_n

Free-shipping-NOYAFA-NF-903-20MW-650nm-Visual-Cable-Fault-Locator-

Bút soi cáp quang NF-903 hàng chính Noyafa với giá chất lượng cao giá rẻ nhất thị trường, chuyên dùng để soi dây nhảy quang, cáp quang có thông hay không với công suất lên đến 20W soi các loại dây cáp quang chuẩn Singmode và Mutil mode. với thiết kế tinh tế nhỏ gọn dạng bút bên dễ dàng mang đi làm việc, công tác, chất lượng ổn định và đặc biệt với giá thành hợp lý.

Bút soi cáp quang NF-903 có thể tường thích

với các chuần LC, SC, FC, ST… test cáp quang cả chuẩn SM, và MM…

Cung cấp nguồn ánh sáng laser đỏ bước sóng 650+- 10nm
-Chế độ sáng lien tục và chớp nháu
– Có thể hoạt động liên tục 50 giờ
– Sử dụng pin 1.5V AAA dễ dàng thay thế
– Nhiệt độ làm việc từ -20 đến + 60 độ C
– Nhiệt độ bảo quản từ -40 đến +85 độ C

soi quang 903 (2)soi quang 903 (3)soi quang 903 (4)soi quang 903 (1)

 

 


Thông tin liên hệ
Họ và tên: hải nam
Địa chỉ: 363 nguyễn khang, cầu giấy
Điện thoại: 0941186696  -   Fax: 0941186696  -   Di động:
Skype nick:   -   Yahoo nick:
Email: domangANC@gmail.com  -   Website:



ntssvn.com ntssvn.com ntssvn.com
ntssvn.com ntssvn.com ntssvn.com