ntssvn.com

- Cung cấp sỉ & lẻ cáp viễn thông Inside, dây điện thoại ngoài trời, cáp điện thoại đi ngầm, có dầu

Máy tính - Phần mềm -> Dịch vụ Internet - Nơi rao : TP. Hồ Chí Minh - Ngày : 14/09/2017 View :

TỔNG QUAN VỀ

TÔN TUỆ TECHNOLOGY

Lĩnh Vực Hoạt Động Thương Mại Của Công ty Tôn Tuệ :

Không có văn bản thay thế tự động nào.

  - Cung ứng sỉ & lẻ dây mạng UTP, dây mạng FTP, cáp nhảy thương hiệu AMP/TE.

  - Buôn bán sỉ và lẻ dây mạng UTP, dây mạng FTP, cáp nhảy nhãn hiệu Dintek/Taiwan.

  - Mua bán sỉ & lẻ dây mạng UTP, dây mạng FTP nhãn hiệu Superlink.

  - Buôn bán sỉ và lẻ dây mạng UTP, cáp mạng FTP thương hiệu Aptek.

- Cung cấp sỉ & lẻ dây điện thoại outside, cáp viễn thông ngoài trời, cáp điện thoại đi ngầm, có dầu nhãn hiệu Saicom.

- Cung ứng sỉ & lẻ dây viễn thông Inside, dây viễn thông ngoài trời, dây viễn thông đi ngầm, có dầu thương hiệu Sacom.

- Buôn bán sỉ & lẻ cáp quang đơn mốt, cáp quang multimode, dây patchcord quang, dây nối quang nhãn hiệu AMP.

- Mua bán sỉ và lẻ cáp quang singlemode, cáp quang multimode, dây patchcord quang, dây pigtail thương hiệu SAMETEL/DYS/TWCIE/.

- Cung ứng sỉ và lẻ cáp tín hiệu Camera, Tivi nhãn hiệu DTH/UNISAT.

- Phân phối sỉ và lẻ dây tín hiệu Báo cháy, báo động nhãn hiệu Union/Anh.

- Cung cấp sỉ & lẻ dây tín hiệu âm thanh nhãn hiệu Cordial.

CÁC PHỤ KIỆN QUANG, VẬT TƯ QUANG, CÁP QUANG ĐANG CÓ SẴN TẠI  TÔN TUỆ TECHNOLOGY:

Không có văn bản thay thế tự động nào.

ODF TRONG NHÀ,TREO TƯỜNG (đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang):

- Model: ODF-TCN-TT-04 giá bán: 355.000vnd/cái

- Model: ODF-TCN-TT-06 giá bán: 360.000vnd/cái

- Model: ODF-TCN-TT-08 giá bán: 380.000vnd/cái

MĂNG XÔNG QUANG( đầy đủ phụ kiện)

- Model: MX-12MN giá bán: 240.000vnd/cái

- Model: MX-24 giá bán: 370.000vnd/cái

- Model: MX-36  giá bán: 395.000vnd/cái

- Model: MX-48 giá bán: 420.000vnd/cái

DÂY NỐI QUANG

- Dây nối quang SC/PC,MM(50/125),1.5m giá bán: 15.000vnd/sợi

- Dây nối quang FC/PC,MM(50/125),1.5m giá bán: 16.000vnd/sợi

- Dây nối quang ST/PC,MM(50/125),1.5m giá bán: 17.000vnd/sợi

- Dây nối quang LC/PC,MM(50/125),1.5m giá bán : 17.000vnd/sợi

DÂY NHẢY QUANG

- Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, MM(50/125), Duplex,3m giá bán: 74.000vnd/sợi

- Dây nhảy quang SC/PC-FC/PC, MM(50/125), Duplex,3m giá bán: 75.000vnd/sợi

- Dây nhảy quang SC/PC-ST/PC, MM(50/125), Duplex,3m giá bán: 76.000vnd/sợi

- Dây nhảy quang FC/PC-FC/PC, MM(50/125), Duplex,3m giá bán: 76.000vnd/sợi

Quý doanh nghiệp có nhu cầu vui lòng gọi 08 8808 6556 hoặc 0966 444 083 để được hỗ trợ tư vấn & chọn lựa sản phẩm ưu việt nhất cho doanh nghiệp bạn.

SINGLEMODE CABLE FIBER - CÁP QUANG ĐƠN MỐT

- Model: FTTH 4 giá bán: 4.200vnd/mét

(TSKT: Cáp quang treo 4 sợi, đơn mode FTTH)

- Model: GYXTW-SM-4B1 giá bán: 9.000vnd/mét

(TSKT: Cáp quang luồn ống 4 sợi, đơn mode)

- Model: GYXTW-SM-8B1 giá bán: 11.100vnd/mét

(TSKT: Cáp quang luồn ống 8 sợi, đơn mode)

- Model: GYXTW-SM-12B1 giá bán: 13.700vnd/mét

(TSKT: Cáp quang luồn ống 12 sợi, đơn mode)

- Model: GYXTW-SM-24B1 giá bán: 17.100vnd/mét

(TSKT: Cáp quang luồn ống 24 sợi, đơn mode)

CÁP QUANG ĐA MỐT :

- Model: GYXTW-MM-4A1a  giá bán: 12.000vnd/mét

(TSKT: Cáp quang luồn ống 4 sợi, đa mode)

- Model: GYXTW-MM-6A1a giá bán: 14.800vnd/mét

(TSKT: Cáp quang luồn ống 6 sợi, đa mode)

- Model: GYXTW-MM-8A1a giá bán: 18.000vnd/mét

(TSKT: Cáp quang luồn ống 8 sợi, đa mode)

- Model: GYXTW-MM-12A1a giá bán: 24.000vnd/mét

(TSKT: Cáp quang luồn ống 12 sợi, đa mode)

- Model: GYXTW-MM-24A1a giá bán: 42.000vnd/mét

(TSKT: Cáp quang luồn ống 24 sợi, đa mode)

Quý doanh nghiệp có nhu cầu vui lòng gọi 08 8808 6556 hoặc 0966 444 083 để được hỗ trợ tư vấn & chọn lựa sản phẩm ưu việt nhất cho doanh nghiệp bạn.

MỌI NHU CẦU VUI LÒNG LIÊN HỆ

HOTLINE: 08 8808 6556 – 0966 444 083

Với đội ngũ gồm kỹ sư và công nhân kỹ thuật có trình độ, nhiều năm kinh nghiệm, cùng với trang thiết bị, máy móc hiện đại, chúng tôi có thể đáp ứng mọi nhu cầu cũng như chắc chắn sẽ mang lại cho quý khách hàng dịch vụ tốt nhất, thời gian nhanh nhất với giá cả, chi phí hợp lý nhất.

Thông tin chi tiết xin liên hệ:

CÔNG TY TNHH TM DV CÔNG NGHỆ TÔN TUỆ

VPDD: 39 Lương Hữu Khánh – Phường Phạm Ngũ Lão – Quận 1 – HCM

TSKD: 52/2 Mỹ Hòa 1 – Trung Chánh – Hóc Môn - HCM

ĐT : 08 8808 6556  Hotline : 0966 444 083

Email1: ceo@tontue.com – Email2: tontue.thuongmai@gmail.com

Website: www.tontue.com

 

( TÔN TUỆ TECHNOLOGY – UY TÍN TẠO NIỀM TIN )

 

 

cảm ơn quý vị đã dành thời gian đọc tin của chúng tôi!!!

Chúc quý vị được nhiều sức khỏe & hạnh phúc!!!


Thông tin liên hệ
Họ và tên: Cap Tin Hiệu
Địa chỉ: 39 Lương Hữu Khánh,p.Phạm Ngũ Lão, Quận 1
Điện thoại: 0966444083  -   Fax: 0966444083  -   Di động: 0966444083
Skype nick:   -   Yahoo nick:
Email: captinhieutontue@gmail.com  -   Website: